Tổng kết Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc năm 2017

Sáng ngày 08/10, tại thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk, Trung ương Đoàn phối hợp với Bộ Khoa học và Công nghệ, Bộ Nội vụ, Bộ Thông tin và Truyền thông, Hội Tin học Việt Nam và UBND tỉnh Đắk Lắk tổ chức Lễ Tổng kết Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc lần thứ V-2017.
Quang cảnh Lễ Tổng kết Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc 2017
Quang cảnh Lễ Tổng kết Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc 2017
Tham dự Lễ Tổng kết có đồng chí Nguyễn Anh Tuấn, Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đoàn, Trưởng Ban Tổ chức Hội thi; đồng chí Tạ Văn Hạ, Ủy viên thường trực Ủy ban Văn hóa giáo dục thanh niên, thiếu niên và nhi đồng của Quốc hội; đồng chí Phạm Minh Tấn, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy Đắk Lắk; đồng chí Nguyễn Tuấn Hà, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Đắk Lắk; đồng chí Nguyễn Đức Hồng, Giám đốc Trung tâm Phát triển KHCN và Tài năng trẻ, Phó Trưởng ban thường trực Ban Tổ chức Hội thi; cùng đại diện các ban, đơn vị Trung ương Đoàn, Văn phòng Trung ương Đảng, Văn phòng Chính phủ, Văn phòng Chủ tịch nước, Ban Chỉ đạo Tây Nguyên, Bộ Khoa học và Công nghệ, Bộ Nội Vụ, Bộ Thông tin và Truyền thông, Hội Tin học Việt Nam; đại diện các Sở, ban, ngành tỉnh Đắk Lắk và các tỉnh, thành bạn; các đồng chí trong Ban Tổ chức, Ban Thư ký, Hội đồng Giám khảo, Hội đồng Coi thi, các chuyên gia tin học, các thầy cô giáo, các anh chị phụ trách đoàn và gần 500 thí sinh, sinh viên tỉnh Đắk Lắk.
 

Kế hoạch tổ chức các Hội thi Tin học trẻ toàn quốc 2017 và Đề thi, đáp án năm 2016
Chương trình Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc 2017

 
 
Văn nghệ chào mừng Lễ Tổng kết Hội thi
 
Hội thi năm nay thu hút 139 thí sinh đua tài ở phần thi Kỹ năng cá nhân (khối K1, K2, K3), Kỹ năng tập thể (khối T) và Sản phẩm, đề án sáng tạo (khối S); trong đó khối K1 (cấp xã) có 28 thí sinh, khối K2 (cấp huyện) có 34 thí sinh, khối K3 (cấp tỉnh và bộ, ngành Trung ương) có 43 thí sinh, khối T có 105 thí sinh và khối S có 34 thí sinh.
  

139 thí sinh tranh tài tại Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc 2017
Những lưu ý về Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc 2017
30 sản phẩm sáng tạo tham dự Chung khảo

 

Các thí sinh đua tài phần thi Kỹ năng và tập thể (khối K1: 29 thí sinh, khối K2: 34 thí sinh, khối K3: 43 thí sinh; khối T: 105 thí sinh) sáng ngày 07/10/2017
 
15 sản phẩm, đề án sáng tạo khối S xuất sắc nhất  đã được lựa chọn tham dự chung khảo Hội thi toàn quốc. Theo đánh giá của Ban chấm sơ khảo, mặc dù số lượng sản phẩm dự thi giảm hơn năm trước nhưng đã mở rộng thêm nhóm đề án sáng tạo. Các sản phẩm, đề án dự thi đều bám sát, phục vụ công tác chuyên môn, trong đó nhiều sán phẩm có tính thực tiễn cao và đã có ý tưởng tiếp cận các vấn đề mới như IoT, JWT.
 
 
Chấm thi Sản phẩm, đề án sáng tạo của 34 thí sinh sáng ngày 07/10/2017
 
Phát biểu tại Lễ Tổng kết, đồng chí Nguyễn Anh Tuấn, Bí thư BCH Trung ương Đoàn, Trưởng Ban Tổ chức Hội thi cho biết “Hội thi năm nay được ghi nhận có một số đổi mới nhằm nâng cao chất lượng nội dung, hình thức tổ chức và cách thức vinh danh các tài năng tin học trẻ. Theo đó, về nội dung, bổ sung phần thi đề án sáng tạo. Và phần thi sản phẩm, đề án sáng tạo ngoài đối tượng cán bộ, công chức, được mở rộng tới viên chức các cấp miễn là tạo ra sản phẩm, đề án phục vụ công việc chuyên môn cho cán bộ, công chức và cải cách hành chính. Đặc biệt, từ năm 2017, các thí sinh đạt giải Nhất, Nhì, Ba của Hội thi toàn quốc sẽ được lưu danh trong Hệ thống cơ sở dữ liệu Tài năng trẻ Việt Nam.”
 

Đồng chí Nguyễn Anh Tuấn, Bí thư Trung ương Đoàn, Trưởng Ban Tổ chức phát biểu tại Lễ Tổng kế Hội thi
 
Đồng chí Nguyễn Anh Tuấn khẳng định: “Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc lần thứ XXIII, năm 2017 đã thành công tốt đẹp. Hội thi đã thực sự trở thành ngày hội giao lưu, học hỏi đầy kinh nghiệm và bổ ích giữa các thí sinh với bạn bè, với các thầy cô giáo, các nhà khoa học. Theo nhận định chung, đến giờ phút này, Hội thi đã được tổ chức một cách nghiêm túc, chặt chẽ, đảm bảo đúng theo quy định của Thể lệ đối với tất cả các nội dung thi, cũng như công tác tổ chức, phục vụ Hội thi.”. Đồng chí tin tưởng và hy vọng với tính cần cù, ham học và sáng tạo, lớp trẻ ngày nay sẽ nhanh chóng nắm bắt và làm chủ chủ được CNTT để “Đưa Việt Nam sớm trở thành nước mạnh về công nghệ thông tin và truyền thông” theo chủ trương của Đảng và Nhà nước, góp phần thực hiện thành công sự nghiệp CNH-HĐH đất nước.
 
 
Bí thư Trung ương Đoàn, Trưởng Ban Tổ chức Hội thi Nguyễn Anh Tuấn trao quà lưu niệm cho Phó Hiệu trưởng Trường Đại học Tây Nguyên Nguyễn Trung Dũng
 
Theo TS. Phùng Văn Ổn, Chủ tịch Hội đồng Giám khảo, các thí sinh đã có nhiều cố gắng, nỗ lực làm bài thi, chứng tỏ có sự chuẩn bị tốt trước khi dự thi. Về trình độ chung của cả 4 khối K1, K2, K3 và T đều có sự nâng cao và chất lượng tốt.
 
 
TS. Phùng Văn Ổn, Chủ tịch Hội đồng Giám khảo đánh giá kết quả thi của các thí sinh 
 
Sau 2 ngày tranh tài sôi nổi, hấp dẫn, Ban Tổ chức Hội thi đã quyết định trao 4 giải Nhất, 13 giải Nhì, 27 giải Ba và 43 giải Khuyến khích cho các phần thi kỹ năng, tập thể và sản phẩm, đề án sáng tạo; trao 03 giải đồng đội cho 04 đơn vị có đủ các đối tượng dự thi và có kết quả thi toàn đoàn xuất sắc nhất, giải Nhất: Đắk Lắk, giải Nhì: Bà Rịa – Vũng Tàu, đồng giải Ba: Bắc Ninh và An Giang.
 
Kết quả khối K1
TT Họ và tên Chức vụ/chức danh
Đơn vị công tác
Giải
1 Nguyễn Hoàng Nam Chuyên viên UBND thị trấn Ea Drăng, huyện Ea Hleo, tỉnh Đắk Lắk Nhất
2 Nguyễn Văn Hải Chuyên viên UBND xã Quỳnh Hưng, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An Nhì
3 Nguyễn Huỳnh Ngọc Dung Ủy viên thường trực UBMTTQ Việt Nam xã An Nhứt, huyện Đất Đỏ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu Nhì
4 Đặng Thành Nam Phó Bí thư Đoàn xã Phú Hữu, huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng Ba
5 Nguyễn Tấn Hiếu Bí thư Đoàn thị trấn Lộc Ninh, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước Ba
6 Huỳnh Thanh Khải Bí thư Đoàn Phường 1, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh Ba
7 Nguyễn Chí Song Phương Chuyên viên UBND phường Bảo An, thành phố Phan Rang, tỉnh Ninh Thuận Ba
8 Đặng Vĩnh Thành Chuyên viên UBND phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng KK
9 Phạm Thu Thủy Chuyên viên UBND phường Lê Lợi, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng KK
10 Lê Thương Tín Chuyên viên UBND xã Dang Kang, huyện Krông Bông, tỉnh Đắk Lắk KK
11 Võ Đình Hoàng Vỹ Bí thư Đoàn xã Phan Rí Thành, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận KK
12 Hồ Hồng Đức Chuyên viên UBND xã Tân Hòa Thành, huyện Tân Phước, Tiền Giang KK
13 Bùi Đăng Khoa Chuyên viên UBND xã Ea Trol, huyện Sông Hing, tỉnh Phú Yên KK
14 Nguyễn Viết Quyền Bí thư Đoàn xã Ia Blang, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai KK
15 Võ Ngọc Đỉnh Chuyên viên xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi KK
16 Đỗ Thị Mai Hậu Bí thư Đoàn phường Phú Thọ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương KK
 
 
Kết quả khối K2
TT Họ và tên Chức vụ/chức danh
Đơn vị công tác
Giải
1 Nguyễn Thanh Huy Chuyên viên Phòng Văn hóa thông tin huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu Nhất
2 Trần Giang Nam Chuyên viên Công an huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk Nhì
3 Phạm Đức Tiến Chuyên viên Thành ủy Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng Nhì
4 Nguyễn Văn Hiếu Phó Bí thư Quận đoàn Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng Ba
5 Nguyễn Ngọc Kim Ngân Chuyên viên Phòng Lao động, Thương binh, Xã hội, Bảo hiểm xã hội huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre Ba
6 Nguyễn Thị Tâm Chuyên viên Trung tâm chính trị huyện Cư Mgar, tỉnh Đắk Lắk Ba
7 Bạch Thị Thanh Thanh Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai Ba
8 Nguyễn Minh Triết Chuyên viên Văn phòng Huyện ủy Châu Phú, tỉnh An Giang Ba
9 Nguyễn Mạnh Mười Lúa Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, huyện Gia Bình, tỉnh Bắc Ninh Ba
10 Nguyễn Hữu Hoài Bảo Chuyên viên Văn phòng Huyện ủy Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam Ba
11 Trương Thị Hạnh Chuyên viên Phòng Nội vụ quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng KK
12 Lê Quốc Cường Chuyên viên Văn phòng HĐND-UBND quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh KK
13 Phan Thị Thanh Thúy Chuyên viên Phòng Kinh tế và Hạ tầng, UBND huyện Tuyên Hóa, tỉnh Quảng Bình KK
14 Lê Văn Hiếu Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng KK
15 Nguyễn Thanh Long Phó Đội trưởng Đội kê khai, Kế toán thuế và Tin học, Chi Cục Thuế Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh KK
16 Nguyễn Thừa Việt Chuyên viên Ban Quản lý các dự án xây dựng cơ bản, huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh KK
 
Kết quả khối K3
TT Họ và tên Chức vụ/chức danh
Đơn vị công tác
Giải
1 Ngô Trần Phương Linh Chuyên viên Viện Kiểm Sát nhân dân tỉnh An Giang Nhất
2 Nguyễn Song Toàn Chuyên viên Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Đồng Nai Nhì
3 Trần Thiện Hùng Phó Trưởng phòng Hành chính - Tổng hợp, Trung tâm Kỹ thuật địa chính, Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Quảng Bình Nhì
4 Nguyễn Trường Sang Chuyên viên Sở Giao thông vận tải, Thành phố Hồ Chí Minh Ba
5 Đỗ Xuân Hoàng Chuyên viên Văn phòng UBND tỉnh Kiên Giang Ba
6 Hà Thị Vân Chuyên viên Liên minh Hợp tác xã tỉnh Bình Phước Ba
7 Nguyễn Quang Dũng Chuyên viên Phòng Tham mưu, Công an tỉnh Đắk Nông Ba
8 Phạm Hoàng Khang Chuyên viên Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn, tỉnh Đắk Lắk Ba
9 Nguyễn Thanh Sang Chuyên viên Phòng Công nghệ thông tin, Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bình Định KK
10 Đinh Phi Pha Chuyên viên Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận KK
11 Nguyễn Khoa Nhật Anh Chuyên viên Sở giao dịch, Ngân hàng Nhà nước Việt Nam KK
12 Khuất Duy Thịnh Chuyên viên Cổng Thông tin điện tử Chính phủ, Văn phòng Chính phủ KK
13 Nguyễn Xuân Bình Thư ký Tòa án nhân dân tỉnh Bắc Ninh KK
14 Trịnh Phượng Hằng Chuyên viên Sở Xây dựng tỉnh Tây Ninh KK
15 Hà Nhật Anh Chuyên viên Trung tâm quản lý Cổng thông tin điện tử tỉnh Lâm Đồng KK
16 Hoàng Tuấn Linh Chuyên viên Phòng Tham mưu, Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu KK
17 Nguyễn Tín Em Chuyên viên Thành Đoàn Cần Thơ, thành phố Cần Thơ KK
18 Nguyễn Hữu Bình Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Đồng Tháp KK
19 Nguyễn Tấn Đạt Chuyên viên Tòa án nhân dân tỉnh Tiền Giang KK
20 Nguyễn Đình Tiên Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Quảng Nam KK
21 Nguyễn Bá Hoàng Chuyên viên Vụ Tổ chức - Hành chính, Văn phòng Chủ tịch nước KK
 
Kết quả khối T
TT Đơn vị dự thi Họ và tên Chức vụ/chức danh
Đơn vị công tác
Giải
1 Bắc Ninh Đỗ Duy Mạnh Bí thư Đoàn phường Đông Ngàn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh Nhất
2 Nguyễn Mạnh Mười Lúa Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, huyện Gia Bình, tỉnh Bắc Ninh
3 Nguyễn Xuân Bình Thư ký Tòa án nhân dân tỉnh Bắc Ninh
4 Ninh Thuận Nguyễn Chí Song Phương Chuyên viên UBND phường Bảo An, thành phố Phan Rang, tỉnh Ninh Thuận Nhì
5 Trịnh Ngọc Sơn Chuyên viên Chi cục thuế thành phố Phan Rang, tỉnh Ninh Thuận
6 Trần Thị Hương Chuyên viên Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Ninh Thuận
7 Lâm Đồng Phạm Đức Tiến Chuyên viên Thành ủy Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng Nhì
8 Hà Nhật Anh Chuyên viên Trung tâm quản lý Cổng thông tin điện tử tỉnh Lâm Đồng
9 Bình Thuận Võ Đình Hoàng Vỹ Bí thư Đoàn xã Phan Rí Thành, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận Nhì
10 Nguyễn Xuân Nam Chuyên viên huyện Đoàn Đức Linh, tỉnh Bình Thuận
11 Đinh Phi Pha Chuyên viên Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận
12 Tiền Giang Nguyễn Tấn Đạt Chuyên viên Tòa án nhân dân tỉnh Tiền Giang Nhì
13 Nguyễn Quốc Cường Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
14 Hồ Hồng Đức Chuyên viên UBND xã Tân Hòa Thành, huyện Tân Phước, Tiền Giang
15 Đà Nẵng 2 Đặng Vĩnh Thành Chuyên viên UBND phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng Ba
16 Lê Văn Hiếu Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
17 Đinh Văn Hưng Chuyên viên Sở Thông tin và Truyền thông thành phố Đà Nẵng
18 Tây Ninh Trịnh Phượng Hằng Chuyên viên Sở Xây dựng tỉnh Tây Ninh Ba
19 Phan Thành Nhơn Chuyên viên Văn phòng UBND huyện Tràng Bàng, tỉnh Tây Ninh
20 Nguyễn Thị Huỳnh Giao Chuyên viên UBND xã Trường Tây, huyện Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh
21 Ngân hàng Nhà nước VN Nguyễn Khoa Nhật Anh Chuyên viên Sở giao dịch, Ngân hàng Nhà nước Việt Nam Ba
22 Nguyễn Quang Thiêt Chuyên viên Công ty Quản lý tài sản VAMC, Ngân hàng Nhà nước Việt Nam
23 Đỗ Quang Huy Chuyên viên Vụ Ổn định tiền tệ - Tài chính, Ngân hàng Nhà nước Việt Nam
24 Quảng Bình Trần Thiện Hùng Phó Trưởng phòng Hành chính - Tổng hợp, Trung tâm Kỹ thuật địa chính, Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Quảng Bình Ba
25 Phan Thị Thanh Thúy Chuyên viên Phòng Kinh tế và Hạ tầng, UBND huyện Tuyên Hóa, tỉnh Quảng Bình
26 Đắk Lắk 2 Phạm Hoàng Khang Chuyên viên Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn, tỉnh Đắk Lắk Ba
27 Nguyễn Hoàng Nam Chuyên viên UBND thị trấn Ea Drăng, huyện Ea Hleo, tỉnh Đắk Lắk
28 Trần Giang Nam Chuyên viên Công an huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
29 TP. Hồ Chí Minh 2 Lê Nguyễn Hữu Phúc Chuyên viên Phòng Công nghệ thông tin, Cục Hải quan Thành phố Hồ Chí Minh Ba
30 Lê Quốc Cường Chuyên viên Văn phòng HĐND-UBND quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
31 Huỳnh Thanh Khải Bí thư Đoàn Phường 1, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
32 Phú Yên Bùi Đăng Khoa Chuyên viên UBND xã Ea Trol, huyện Sông Hing, tỉnh Phú Yên KK
33 Lê Văn Nhớ Chuyên viên UBND huyện Tây Hoà, tỉnh Phú Yên
34 Nguyễn Thị Hiếu Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Phú Yên
35 Quảng Nam Nguyễn Quang Lê Tân Chuyên viên UBND phường Sơn Phong, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam KK
36 Nguyễn Hữu Hoài Bảo Chuyên viên Văn phòng Huyện ủy Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
37 Nguyễn Đình Tiên Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Quảng Nam
38 Văn phòng Trung ương Đảng Nguyễn Văn Khái Chuyên viên Trung tâm Công nghệ thông tin, Văn phòng Trung ương Đảng KK
39 Phạm Đức Tuệ Chuyên viên Cục lưu trữ, Văn phòng Trung ương Đảng
40 Bùi Duy Tân Chuyên viên Cục Quản trị Tài vụ, Văn phòng Trung ương Đảng
41 TP. Hồ Chí Minh 1 Nguyễn Trường Sang Chuyên viên Sở Giao Thông vận tải, Thành phố Hồ Chí Minh KK
42 Nguyễn Thanh Long Phó Đội trưởng Đội kê khai, Kế toán thuế và Tin học, Chi Cục Thuế Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
43 Lê Quang Hoàng Chuyên viên Văn hóa - xã hội, Phường 15, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
44 An Giang Trần Hoa Ni Bí thư Đoàn xã Phú Bình, huyện Phú Tân, tỉnh An Giang KK
45 Nguyễn Minh Triết Chuyên viên Văn phòng Huyện ủy Châu Phú, tỉnh An Giang
46 Trần Bảo Lê Chuyên viên Viện Kiểm Sát nhân dân tỉnh An Giang
47 Nghệ An Nguyễn Văn Hải Chuyên viên UBND xã Quỳnh Hưng, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An KK
48 Hoàng Thị Thu Hiền Chuyên viên UBND huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
49 Hà Thị Hải Yến Chuyên viên Sở Công thương tỉnh Nghệ An
50 Bến Tre Nguyễn Ngọc Kim Ngân Chuyên viên Phòng Lao động, Thương binh, Xã hội, Bảo hiểm xã hội huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre KK
51 La Thanh Huỳnh Chuyên viên Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bến Tre
52 Bình Định Nguyễn Văn Út Bí thư Đoàn phường Lê Lợi, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định KK
53 Nguyễn Trần Quang Chuyên viên huyện Đoàn Hoài Nhơn, tỉnh Bình Định
54 Nguyễn Thanh Sang Chuyên viên Phòng Công nghệ thông tin, Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bình Định
55 Kiên Giang Đỗ Xuân Hoàng Chuyên viên Văn phòng UBND tỉnh Kiên Giang KK
56 Nguyễn Việt Nam Nghị Uỷ viên thường vụ huyện Đoàn Giồng Riềng, tỉnh Kiên Giang
57 Trịnh Ngọc Khánh Chuyên viên UBND thị trấn Hòn Đất, huyện Hòn Đất, tỉnh Kiên Giang
 
 
Kết quả khối S
TT Đơn vị dự thi Họ và tên thí sinh Tên Sản phẩm/Đề án sáng tạo Giải
Sản phẩm sáng  tạo
1 TP.HCM Nguyễn Võ Đăng Khoa Phần mềm quản lý kỳ thi TS10 và xét tốt nghiệp THCS của TP. Hồ Chí Minh Nhì
2 Đắk Lắk Y Duy Byă Hệ thống nghiệp vụ khối hành chính Nhì
3 Hải Phòng Bùi Duy Nam Phần mềm báo cáo thống kê động HP-eReport Ba
4 Đài Truyền hình VN Trần Mạnh Hùng
Nguyễn Thanh Sơn
Lê Đức Tài
Giải pháp ứng cứu thông tin trong sản xuất phát sóng tại Đài Truyền hình VN Ba
5 Đà Nẵng Đinh Văn Hưng
Trần Nguyễn Minh Toàn
Bùi Duy Khánh
Mai Phước Tuấn
Ứng dụng tin nhắn trong hoạt động cải cách hành chính của các cơ quan nhà nước trên địa bàn thành phố Đà Nẵng Ba
6 Cà Mau Vũ Tấn Tài Hệ thống báo cáo ứng dụng Công nghệ thông tin trong hoạt động quản lý nhà nước trên địa bàn tỉnh Cà Mau. KK
7 Đắk Lắk Nguyễn Duy Khánh Quản trị nguồn nhân lực và nghiệp vụ cho tổ chức Đoàn TNCS Hồ Chí Minh KK
8 Quảng Nam Nguyễn Văn Đông Phần mềm quản lý các khoản thu về đất KK
9 Tiền Giang Nguyễn Tấn Đạt Phần mềm quản lý các vụ án hình sự KK
10 Đắk Lắk Nguyễn Tấn Minh Ứng dụng đấu giá quyền sử dụng đất tại km4 - km5 phường Tân An, TP Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. KK
Đề án sáng tạo
1 Đồng Nai Đỗ Minh Tài Giải pháp ứng dụng công nghệ JSON Web Token để xây dựng hệ thống đăng nhập một lần cho các ứng dụng dùng chung trên địa bàn tỉnh Đồng Nai Nhì
2 Quảng Nam Nguyễn Quang Lê Tân
Nguyễn Hữu Hoài Bảo
Nguyễn Đình Tiên
Nguyễn Huy Vũ
Nâng cao hiệu quả công việc bằng phần mềm giám sát thực hiện nhiệm vụ Ba
4 Đà Nẵng Trần Nguyễn Minh Toàn
Bùi Duy Khánh
Mai Phước Tuấn
Giải pháp hỗ trợ chứng thực trong công tác cải cách hành chính tại xã, phường Ba
3 Ninh Thuận Nguyễn Chí Song Phương Ứng dụng CNTT trong công tác thanh niên KK
 
KVH

Nguồn tin: tainangviet.vn

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá

Click để đánh giá bài viết

  Ý kiến bạn đọc

Thăm dò ý kiến

Bạn muốn khởi nghiệp bằng con đường nào?

Thống kê
  • Đang truy cập41
  • Hôm nay67
  • Tháng hiện tại1,064
  • Tổng lượt truy cập291,331
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây